top of page
Img-22.jpg
Ilimin Yara Iyaye

Game da Tashi & Shine Ilimin Yara na Iyaye

Yawancin iyalen mu baƙi da 'yan gudun hijira na Afirka sun fito ne daga ƙasashen da Ingilishi yare na 2, na 3 ko kuma ba a magana da su gaba ɗaya.
senior-literacy.jpg
Babban Karatu

Yawancin iyalen mu baƙi da 'yan gudun hijira na Afirka sun fito ne daga ƙasashen da Ingilishi yare na 2, na 3 ko kuma ba a magana da su gaba ɗaya.

basic-digital-literacy-skills.jpg
Basic Ƙwarewar Karatun Dijital

Kwamfuta abu ne da ake bukata a duniyar yau, yana zama mahimmanci don zama masu ilimin dijital a cikin Amurka ta Amurka ko da wanene kai ko daga ina ka fito.

GED-Program.jpg
Shirin GED

Yawancin bakin haure da yara 'yan gudun hijira suna girma, shingen da ke hana su samun ilimi ya zama da wahala a shawo kansu.

get-involved-bg.png
Shirin SSPA (School Student and Parent Advocacy) Shirin

Abubuwan da ke hana Baƙi da Daliban 'Yan Gudun Hijira nasara a makaranta, sun haɗa da amma ba'a iyakance ga: ƙarancin zuwa makaranta, ƙarancin ƙa'idodin ilimi,

bottom of page